ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ barrier gates radar sensor ] การจับคู่ 52 ผลิตภัณฑ์.
ป้องกันแสง ป้องกันการกัด โฟโตเซลล์ 180 องศา
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
110-240V หน่วยเดียว การป้องกันการช้าฟังก์ชัน Induction Loop Detector Sensor 2000uH
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
ไมโครเวฟ ด็อปปเลอร์ ราดาร์ IP65 อัตโนมัติ ประตูอุตสาหกรรม ประตูอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวกันน้ํา สําหรับการเปิดประตูอุตสาหกรรมอัตโนมัติ
| output: | เอาต์พุตรีเลย์คู่ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวที่ใช้ราดาร์ปิดจราจร 48 โวลท์ AC/DC
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน: | -30 ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| output: | เอาต์พุตรีเลย์คู่ |
| การรู้จำทิศทาง: | การปิดบังการจราจรข้ามทาง |
RVP42-9ME เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับการเปิดประตูอย่างรวดเร็ว
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับการจราจรรถยนต์ช่องสอง
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
|---|---|
| เวลาตอบสนองที่รวดเร็ว: | 10-90ms |
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
การป้องกันแสงม่าน Anti Pinch โฟโตเซลล์ 1m 4 รางสําหรับ PVC ประตูเร็วอุตสาหกรรม
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
IP65 ระเบียงความปลอดภัย ทนต่อแสงสว่างนอก 30 เมตร การตรวจสอบความปลอดภัยที่อยู่อาศัย
| IP Rating: | IP65 |
|---|---|
| HS Code: | 8531100000 |
| Specification: | 112*13*8.5 |
30m ในแสงแดดตรวจจับ IP65 180 ° โปรแกรมหมุน
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |

