ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ industrial door motion detector ] การจับคู่ 54 ผลิตภัณฑ์.
เปิดประตูเร่งรัด RVP42-9BW สําหรับคนยกยกแยก IP65
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
24GHz ไมโครเวฟ เซนเซอร์การเคลื่อนไหว รีเล่ยคู่
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
โรลลิ่งชัตเตอร์ ประตูไมโครเวฟ ด็อปปเลอร์เรดาร์ เซนเซอร์การเคลื่อนไหว IP65 การตรวจจับฟอร์คลิฟท์
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
RVP42-9ME เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับการเปิดประตูอย่างรวดเร็ว
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
RVP42-7M รหัสตอบสนองรวดเร็ว รหัสตรวจจับราดาร์ Anti-Pinch สําหรับประตูม้วนอุตสาหกรรมความเร็วสูง
| หลักการตรวจจับ: | เรดาร์ดอปเปลอร์ความเร็วสูง 24.125GHz |
|---|---|
| ความเร็วในการตอบสนอง: | <50ms ทริกเกอร์ที่เร็วเป็นพิเศษ |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แรงดันไฟฟ้ากว้าง 12-36V DC |
เซนเซอร์ไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าสําหรับความปลอดภัยประตู ด้วยระยะตรวจจับ 30m และการจัดอันดับ IP65
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |
JUTAI ความปลอดภัย 1m 4 แสงอินฟราเรต แสงรังสีเซ็นเซอร์ผ้าม่านสําหรับ PVC ประตูเร็วอุตสาหกรรม
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
อุปกรณ์เสริมความปลอดภัยประตูอุตสาหกรรม เครื่องตรวจจับผ้าม่านแสงอินฟราเรด ด้วย No/Nc Output
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
อุปกรณ์เสริมความปลอดภัยประตูอุตสาหกรรม แสงอินฟราเรด เซนเซอร์ม่าน 1m 4 ราศี
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
อุปกรณ์เสริมความปลอดภัยประตูอุตสาหกรรม แสงอินฟราเรด เซนเซอร์ม่าน 1m 4 ราศี
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |

