ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ barrier gates microwave traffic detector ] การจับคู่ 19 ผลิตภัณฑ์.
ความสอดคล้องได้หลากหลาย เครื่องตรวจจับการจราจรไมโครเวฟกันน้ํา สําหรับประตูกั้น
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
เครื่องตรวจจับรถยนต์ไมโครเวฟกันน้ําความรู้สึกสูง 10-24VDC สําหรับประตูกั้นต่าง ๆ
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
เครื่องตรวจจับระยะทางที่ปรับได้ เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวรถยนต์สําหรับประตูกั้น
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
RD24-6M Barrier Gate Radar Sensor สําหรับที่จอดรถ Anti Smashing
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
เครื่องตรวจจับการจราจรรถยนต์ช่องสอง
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
|---|---|
| เวลาตอบสนองที่รวดเร็ว: | 10-90ms |
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
เปิด / ปิด 10-90MS Gate Barrier Loop Detector สําหรับระบบจัดการจอดรถ
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
ราดาร์ป้องกันการชนของรถยนต์
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
24GHz ด็อปปเลอร์ ไมโครเวฟ ราดาร์ เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับประตูความเร็วเร็วสูงอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับไมโครเวฟสําหรับประตูปิดล้อความเร็วสูง / ประตูสต็อปปิ้งอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับวงจรของรถยนต์ที่มีแรงผลักดันการจราจร
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |

