ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ access control card reader ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับไฟฟ้าไฟฟ้าอินฟราเร็ดในกลางแจ้ง กันอากาศ 180 องศาหมุนเพื่อความปลอดภัยประตู
| เครื่องรับ: | 12 - 24V AC 12 - 30V DC |
|---|---|
| มุมการหมุน: | 180 องศา |
| การบริโภคพลังงานของเครื่องรับ: | 30mA @ 12V DC |
แบบดิจิทัล ความปลอดภัยแสงผ้าม่าน Sensor Grating สําหรับการตรวจจับความปลอดภัยประตูความเร็วเร็วอัตโนมัติ
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
IP65 ความปลอดภัยภายนอกแสงม่านเซ็นเซอร์อินฟราเรดสําหรับประตูอัตโนมัติ
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวประตูปิดจราจรข้ามน้ํา สําหรับการเปิดประตูอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
24.125GHz Gate Motion Sensor สําหรับประตูเก็บความเย็นอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
Bluetooth APP เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับประตูอุตสาหกรรม
| การตั้งค่า: | แอพบลูทูธ |
|---|---|
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
Bluetooth APP เซ็นเซอร์เคลื่อนไหวกันอากาศ IP65 เรต 24GHz ราดาร์ เซ็นเซอร์เคลื่อนไหว
| การตั้งค่า: | แอพบลูทูธ |
|---|---|
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
เปิด / ปิด 10-90MS Gate Barrier Loop Detector สําหรับระบบจัดการจอดรถ
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เซนเซอร์เคลื่อนไหวแบบรีเล่ยแบบสองตัว สําหรับคนในรถยนต์
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
IP65 การป้องกันผ้าม่านภายนอก 30M ระยะสําหรับประตูอุตสาหกรรมขนาดใหญ่
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |

