ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ access control card reader ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องขับเคลื่อนและเครื่องควบคุมจอจอ LED หลายฟังก์ชันสําหรับจอแสดงข้อมูลและการบูรณาการอุปกรณ์
| อินเตอร์เฟซการแสดงผล LED: | HUB75 & HUB08 (ขยายเป็น HUB12) |
|---|---|
| เส้นแสดงผลที่ควบคุม: | อิสระ 4 เส้น |
| ภาษาที่รองรับ: | 100+ ภาษา |
NED200 เครื่องควบคุมหลายฟังก์ชันสําหรับป้าย LED กระดานโฆษณาและจอแสดงผลปฏิกิริยา
| อินเตอร์เฟซการแสดงผล LED: | HUB75 & HUB08 (ขยายเป็น HUB12) |
|---|---|
| เส้นแสดงผลที่ควบคุม: | อิสระ 4 เส้น |
| ภาษาที่รองรับ: | 100+ ภาษา |
ตัวควบคุมจอแสดงผล LED อัจฉริยะสำหรับข้อความหลายบรรทัด, รหัส QR และข้อมูลตามเวลาจริง
| อินเตอร์เฟซการแสดงผล LED: | HUB75 & HUB08 (ขยายเป็น HUB12) |
|---|---|
| เส้นแสดงผลที่ควบคุม: | อิสระ 4 เส้น |
| ภาษาที่รองรับ: | 100+ ภาษา |
JUTAI Clouds ระบบบริหารผู้เข้าชม แผ่นกระจกกระจก
| ประเภทการสนับสนุนการระบุตัวตน: | รหัส QR, การ์ด IC, การ์ด CPU, NFC ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซภายนอก:: | สัญญาณระดับ WG, Serial Port (รองรับ TTUR5485/R5232), รองรับ femtosecond P17o |
| ระยะสแกน:: | 5 - 15ซม |
เซ็นเซอร์ตรวจจับยานพาหนะช่องสัญญาณเดียวสำหรับประตู ช่องสัญญาณคู่สำหรับการนับทิศทาง
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับรถยนต์ 2ch Loop อินดูคทีฟ สําหรับการควบคุมการเข้าและออกของที่จอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับวงจรรถยนต์แบบสองช่อง สําหรับการเข้าจอดรถ เครื่องตรวจจับรถยนต์ ระบบจอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 110-240VAC (48 ถึง 63Hz) |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
JUTAI ระบบตั๋วที่จอดรถแบบฉลาด ระบบการจัดการตั๋วที่จอดรถทางเข้า/ทางออก
| แหล่งจ่ายไฟ:: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110~220V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน:: | -30°C~+70°C |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | RJ45, RS232, RS485 |
ไฟจราจร LED ความสว่างสูง 200 มม
| วิธีควบคุม: | การควบคุมเวลา |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เปลือกโลหะ |
| แหล่งแสง: | LED |
เครื่องตรวจจับการจราจรรถยนต์ช่องสอง
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
|---|---|
| เวลาตอบสนองที่รวดเร็ว: | 10-90ms |
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |

