ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ access control card reader ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
JUTAI GP-99 อ่านบัตรความใกล้ชิดระยะไกล
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
1300mm Range EM Card Proximity Reader สําหรับระบบควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
GP-99 การ์ด EM 125KHz Reader 90-130cm สําหรับการควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
GP99 125Khz Proximity Medium Range Rfid Reader 130cm Range สําหรับการควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
อ่านบลูทูธการ์ด RFID ที่เข้ารหัส ระยะทาง 15m สําหรับการควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | กระแสตรง 12-24V/2A |
|---|---|
| กระแสการทํางาน: | < 500mA |
| อินเตอร์เฟซ: | RS485, Wg26/G34, RS232 (อุปกรณ์เสริม) |
อ่านบลูทูธการ์ดระยะทาง 4m ใช้ในการเข้าถึงระบบการจอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 1-5 ม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | กระแสตรง 12-24V/2A |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20℃~+60℃ |
IP65 GP66 ระยะกลาง อ่านบัตร EM 100cm ระยะทางทํางานที่มั่นคงสําหรับระบบจอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 65-100ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
ระบบการเข้าจอดรถ DC12V/1A ระยะกลาง EM Card Reader With Distance 100cm
| ระยะการอ่าน: | 65-100ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
เครื่องตรวจจับวงจรสำหรับควบคุมการเข้าออกลานจอดรถและประตูรั้ว
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
UHF RFID Antenna Long Range Access Control Reader 902-928MHz / 860-868MHz อัตราการตรวจสอบการเข้าถึง
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |

