ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ access control card reader ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับวงจรช่องสองสําหรับการควบคุมเส้นทางและการจัดหมวดหมู่รถยนต์
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
Anti Clone UHF Reader RFID Reader 860 960 Mhz 9m IP65 สามารถปรับแต่งได้
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |
การ์ด EM 125kHz และเครื่องอ่าน RFID IP65
| ระยะการตรวจจับ: | 15 ซม. |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
เครื่องตรวจจับแบบวงคู่สำหรับประตูความเร็วสูงและการควบคุมการแยก
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
125KHz Desktop EM Card Issuer RFID Card Writer การสนับสนุนระบบ Windows 98/2000/XP/2003
| เวอร์ชันระบบ: | รองรับระบบปฏิบัติการ Windows 98/2000/XP/2003 |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน: | 125khz |
| พอร์ต COM: | แป้นพิมพ์ USB ของพีซี |
Anti Cloning UHF ระยะยาว RFID Reader กับ แท็กหน้ากระจกหน้าลมและอินเตอร์เฟซสายพานลําดับ
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |
บอร์ดควบคุม LED สากล รองรับมากกว่า 100 ภาษา และอินเทอร์เฟซการสื่อสารหลายรูปแบบ
| อินเตอร์เฟซการแสดงผล LED: | HUB75 & HUB08 (ขยายเป็น HUB12) |
|---|---|
| เส้นแสดงผลที่ควบคุม: | อิสระ 4 เส้น |
| ภาษาที่รองรับ: | 100+ ภาษา |
เครื่องขับจอ LED อุตสาหกรรม พร้อม RS485 Ethernet MQTT Voice and Relay Control
| อินเตอร์เฟซการแสดงผล LED: | HUB75 & HUB08 (ขยายเป็น HUB12) |
|---|---|
| เส้นแสดงผลที่ควบคุม: | อิสระ 4 เส้น |
| ภาษาที่รองรับ: | 100+ ภาษา |
ระบบควบคุมประตูไร้สายพร้อมอินเตอร์คอมผ่านแอปพลิเคชัน, มองเห็นกลางคืนแบบ HD และการเชื่อมต่อ RS485
| รีเลย์เอาต์พุต: | 4 ทาง |
|---|---|
| อินพุตรีเลย์: | 3 วิธี |
| สื่อสาร: | ไวไฟ/4จี |
เครื่องควบคุมเปิดประตู WiFi ด้วย 4 Output Relay 3 Input Digital และ Interface RS485
| รีเลย์เอาต์พุต: | 4 ทาง |
|---|---|
| อินพุตรีเลย์: | 3 วิธี |
| สื่อสาร: | ไวไฟ/4จี |

