ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ access control card reader ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
860-928MHz RFID Card Reader Writer With Wiegand Output USB Interface เครื่องอ่านและเขียนบัตรด้วยเครื่องออก USB
| ระยะการอ่าน: | <50มม |
|---|---|
| การใช้งาน: | ที่จอดรถ, โรงพยาบาล, ห้องสมุด, บริษัท, ธนาคาร, ร้านค้า |
| มาตรฐานที่เข้ากันได้: | แท็ก UHF EPC Gen2 (ISO18000-6c) |
Anti Clone UHF RFID Reader Long Range Access Control Parking System
| Reading Distance: | 1-9m |
|---|---|
| Frequency Range: | 902-928MHz/860-868MHz |
| Antenna: | Circular Polarization/Linear Polarization |
CE 13.56 Mhz Mifare RFID Card Reader Writer สําหรับการรหัสข้อมูล
| เวอร์ชันระบบ: | รองรับระบบปฏิบัติการ Windows 98/2000/XP/2003 |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน: | 13.56MHZ |
| พอร์ต COM: | แป้นพิมพ์ USB ของพีซี |
การ์ด EM RFID ระยะกลาง อ่านจอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 65-100ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
การ์ด MIFARE UHF 13.56MHz สําหรับการจัดการการเข้าถึง
| วิธีอ่าน-เขียน: | ประเภทไม่ติดต่อ |
|---|---|
| โครงสร้าง: | การ์ดอ่าน-เขียน |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ: | บัตรพาสซีฟ |
การเข้ารหัสแบบไม่เชิงเส้น ระยะยาว UHF RFID Reader 15m Max 30dBm ปรับ IP65 สําหรับการเข้าถึงระบบจอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 3-15ม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | <0.5W |
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์, 860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
UHF RFID Reader IP65 การเข้ารหัส TID ที่ไม่เป็นเส้น
| ระยะการอ่าน: | 3-15ม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | <0.5W |
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์, 860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
W4G 4G LTE & Ethernet Dual Network Parking Controller พร้อมอัตโนมัติ Failover
| Core Processor: | ARM Cortex-M3 High-Speed Processor, running a Real-Time Embedded OS |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC 12V (with reverse connection protection) |
| Operating Temperature: | -40°C to +85°C |
JUTAI เครื่องบัตรที่จอดรถทางเข้า/ทางออก สําหรับการจัดการที่จอดรถที่ประสิทธิภาพ JTPE-1
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110~220V |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | 1 RJ45, 4 RS232, 1 RS485 |
| ความสว่างของหน้าจอ: | 900nit (จอแอลซีดี), 1500nit (LED) |
ตัวควบคุมลานจอดรถ 4G อเนกประสงค์สำหรับระบบ LPR และการควบคุมไม้กั้น
| Core Processor: | ARM Cortex-M3 High-Speed Processor, running a Real-Time Embedded OS |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC 12V (with reverse connection protection) |
| Operating Temperature: | -40°C to +85°C |

