ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ access control card reader ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
แอนติคลอน 2.4GHz ระยะยาว RFID Active Reader กําไร 18dBi
| ระยะการอ่าน: | ปรับได้ 1 ถึง 30 เมตร |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | อาร์มคอร์เทกซ์-M3 แบบ 32 บิต |
| กระแสการทํางาน: | ≤100mA |
902-928MHz / 860-868MHz การเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| การใช้งาน: | ที่จอดรถ, โรงพยาบาล, ห้องสมุด, บริษัท, ธนาคาร, ร้านค้า |
| พลังงานไฟฟ้า: | หม้อแปลงกระแส Input 220V ออก 9V/3A |
GP66 125KHz RFID Reader Penetrating V-KOOL ระยะอ่าน 100 ซม.
| ระยะการอ่าน: | 65-100ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
GP66 125KHz RFID Reader ระยะอ่านคงที่ 100 ซม. สําหรับทางเข้าที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 65-100ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
เซ็นเซอร์ลุปช่องสองแบบเดียว แอนซีดีซี แรงสําหรับประตูอุตสาหกรรมและการควบคุมการเข้าถึง
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
Anti Copy ระยะยาว RFID UHF Reader 9m ระยะ IP65 30dBm
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |
LD-200 Double Channel Loop Sensor สําหรับเครื่องตรวจจับการเข้าถึงอุปสรรคจอดรถ
| พลัง: | 110-240VAC (48 ถึง 63Hz) |
|---|---|
| ความไว: | 20-2000μH |
| การตั้งค่าความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
ตัวอ่าน UHF ป้องกันการคลอนรหัส
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |

