ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ adjustable detection range radar sensor ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับราดาร์อุตสาหกรรมสําหรับการตรวจจับคนเดินและยานยนต์ในประตูคลัง APP
| output: | 1 เอาท์พุทรีเลย์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เซ็นเซอร์ราดาร์ไมโครเวฟภารกิจหนักสําหรับการชะมัดระวังการจําแนกรถยนต์
| ประเภทผลิต: | 1 รีเลย์เอาต์พุต |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
| ความถี่เสาอากาศ: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับการเปิดประตูอัตโนมัติ เครื่องตรวจจับราดาร์ 24GHz สําหรับประตูอุตสาหกรรมความเร็วสูง
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
24.125GHz เครื่องตรวจจับประตูอัตโนมัติ เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวระดับไมโครเวฟ 12-28VAC
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
โรลลิ่งชัตเตอร์ ประตูไมโครเวฟ ด็อปปเลอร์เรดาร์ เซนเซอร์การเคลื่อนไหว IP65 การตรวจจับฟอร์คลิฟท์
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับราดาร์อุตสาหกรรม Speed Doors ด้วยการปิดหน้าจราจรและความถี่แอนเทนนา 24.125GHz
| ประเภทผลิต: | 1 รีเลย์เอาต์พุต |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
| ความถี่เสาอากาศ: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวของไมโครเวฟราดาร์ สําหรับการตรวจจับคนเดินรถยนต์ประตูความเร็วสูงในอุตสาหกรรม
| ประเภทผลิต: | 1 รีเลย์เอาต์พุต |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
| ความถี่เสาอากาศ: | 24.125GHz |
รุ่น Slim Light Curtain Blanking ระยะการตรวจจับ 8m ด้วยการออกเรเล่
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
24.150GHz รีดาร์คลื่นมิลลิเมตรรถยนต์ สําหรับที่จอดรถ
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
ราดาร์ป้องกันการชนของรถยนต์
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |

