ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ adjustable detection range radar sensor ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
10-24VDC Boom Barrier Sensor For Parking Barrier Anti Collision ระยะการตรวจจับ 1-6m
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
24.150GHz ปรับการออกเรลลี่ รอเวลา เครื่องตรวจจับไมโครเวฟสําหรับประตูอุปสรรค
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
เครื่องตรวจจับระยะไกล Radar Sensor For Cold Storage Doors การตรวจจับการเคลื่อนไหว ประสิทธิภาพการใช้พลังงาน
| ประเภทผลิต: | 1 รีเลย์เอาต์พุต |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
| ความถี่เสาอากาศ: | 24.125GHz |
IP65 ป้องกันไมโครเวฟเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับประตูโรงงาน ความรู้สึกปรับระยะยาว
| ประเภทผลิต: | 1 รีเลย์เอาต์พุต |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
| ความถี่เสาอากาศ: | 24.125GHz |
การตรวจจับเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวของรถยกสําหรับประตูอุตสาหกรรมความเร็วสูง
| Output Type: | 1 Relay Output. |
|---|---|
| Power Supply: | 12-24VADC |
| Antenna Frequency: | 24.125GHz |
ระบบการตรวจจับรถยนต์เรดาร์ สําหรับประตูกั้นความปลอดภัย ป้องกันการชน
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
JUTAI ความปลอดภัย 1m 4 แสงอินฟราเรต แสงรังสีเซ็นเซอร์ผ้าม่านสําหรับ PVC ประตูเร็วอุตสาหกรรม
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
JUTAI เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหว คน Forklift การแตกต่างกับ 2 รีเล่สําหรับประตูอุตสาหกรรมอัตโนมัติ
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
RD24-4 เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวประตูกระจกอัตโนมัติ ความสูงการติดตั้ง 5m ช่องสอง
| หลักการทำงาน: | ดอปเปลอร์เอฟเฟ็กต์ |
|---|---|
| ความถี่ศูนย์: | 24.125GHz |
| ความสูงในการติดตั้งสูงสุด: | ต่ำกว่า 5 ม |
24.125GHz เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับประตูอัตโนมัติ โหมดยืดหยุ่นช่องสอง
| หลักการทำงาน: | ดอปเปลอร์เอฟเฟ็กต์ |
|---|---|
| ความถี่ศูนย์: | 24.125GHz |
| ความสูงในการติดตั้งสูงสุด: | ต่ำกว่า 5 ม |

