ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ adjustable detection range radar sensor ] การจับคู่ 85 ผลิตภัณฑ์.
รวมเซ็นเซอร์เซฟเกิร์ดเซ็นเซอร์และเรดาร์ตัวตรวจจับการเคลื่อนไหวสําหรับประตูกระจก RI24-4T&F
| กำลังไฟฟ้าเข้า:: | AC/DC 12 ~ 30V (+ 10%) |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล:: | 2.5M |
| สัญญาณเอาท์พุต:: | รีเลย์, การเคลื่อนที่ 1 ทิศทาง, ป้องกันการหนีบ 1 ทาง (NO/NC เป็นอุปกรณ์เสริม) |
110-240V หน่วยเดียว การป้องกันการช้าฟังก์ชัน Induction Loop Detector Sensor 2000uH
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
วัสดุ Rogers การเคลื่อนไหวประตูอัตโนมัติ ประตูเปิด 5m ความสูงการติดตั้ง
| หลักการทำงาน: | ดอปเปลอร์เอฟเฟ็กต์ |
|---|---|
| ความถี่ศูนย์: | 24.125GHz |
| ความสูงในการติดตั้งสูงสุด: | ต่ำกว่า 5 ม |
IP65 การป้องกันผ้าม่านภายนอก 30M ระยะสําหรับประตูอุตสาหกรรมขนาดใหญ่
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
IP65 ระเบียงความปลอดภัย ทนต่อแสงสว่างนอก 30 เมตร การตรวจสอบความปลอดภัยที่อยู่อาศัย
| IP Rating: | IP65 |
|---|---|
| HS Code: | 8531100000 |
| Specification: | 112*13*8.5 |
30m ในแสงแดดตรวจจับ IP65 180 ° โปรแกรมหมุน
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
ป้องกันแสง ป้องกันการกัด โฟโตเซลล์ 180 องศา
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
การป้องกันแสงม่าน Anti Pinch โฟโตเซลล์ 1m 4 รางสําหรับ PVC ประตูเร็วอุตสาหกรรม
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวด้วยคลื่นไมโครเวฟ 24GHz พร้อมตัวกรองการเคลื่อนที่ด้านข้างสำหรับประตูความเร็วสูง
| ประเภทเอาต์พุต: | 1 รีเลย์เอาต์พุต |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | 12-24VADC |
| ความถี่เสาอากาศ: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับการจราจรรถยนต์ช่องสอง
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
|---|---|
| เวลาตอบสนองที่รวดเร็ว: | 10-90ms |
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |

