ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ all in one gate opener controller ] การจับคู่ 174 ผลิตภัณฑ์.
JUTAI ระบบตั๋วที่จอดรถแบบฉลาด ระบบการจัดการตั๋วที่จอดรถทางเข้า/ทางออก
| แหล่งจ่ายไฟ:: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110~220V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน:: | -30°C~+70°C |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | RJ45, RS232, RS485 |
RVP42-7M 24GHz เรดาร์ดอปเปลอร์เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวสำหรับรถยกและคนเดินเท้า กันน้ำ IP65 สำหรับประตูอุตสาหกรรม
| เทคโนโลยีหลัก: | เรดาร์ดอปเปลอร์ 24.125GHz พร้อมโมดูลระนาบ |
|---|---|
| เป้าหมายการตรวจสอบ: | ยานพาหนะ คนเดินเท้า รถยก |
| ความแม่นยำในการรับรู้: | 95% สำหรับรถยนต์และคนเดินเท้า |
Bluetooth APP เซ็นเซอร์เคลื่อนไหวกันอากาศ IP65 เรต 24GHz ราดาร์ เซ็นเซอร์เคลื่อนไหว
| การตั้งค่า: | แอพบลูทูธ |
|---|---|
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
เซ็นเซอร์โฟโตเซลอินฟราเรด IP65 Rated 12-24V AC DC เหมาะสำหรับติดตั้งเพื่อความปลอดภัยเชิงอุตสาหกรรมและเชิงพาณิชย์ รับประกันการทำงาน
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 30ม |
| พิมพ์: | มีสาย |
RVP42-7M เครื่องตรวจจับราดาร์อุตสาหกรรม การจําแนกทิศทางของรถยกสําหรับประตูท่าเรือบรรทุกคลังสินค้า
| เทคโนโลยีการตรวจจับ: | เรดาร์ดอปเปลอร์ระนาบ 24.125GHz |
|---|---|
| การรับรู้รถยก: | ความแม่นยำสูง 95% |
| ข้อมูลจำเพาะด้านพลังงาน: | กำลังไฟฟ้าอุตสาหกรรม 12-36V DC |
เซ็นเซอร์เรดาร์ตรวจจับทิศทางรถยก RVP42-7M สำหรับประตูโหลดดิ้งในคลังสินค้า
| หลักการเรดาร์: | เรดาร์ดอปเปลอร์ระนาบ 24.125GHz |
|---|---|
| เป้าหมายการรับรู้: | ยานพาหนะ คนเดินเท้า รถยก |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 12-36V กระแสตรง <100mA |
RP42-9ME / RVP42-9MG Doppler Radar Motion Sensor สําหรับประตูอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
รุ่น Slim Light Curtain Blanking ระยะการตรวจจับ 8m ด้วยการออกเรเล่
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
JUTAI เครื่องบัตรที่จอดรถทางเข้า/ทางออก สําหรับการจัดการที่จอดรถที่ประสิทธิภาพ JTPE-1
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110~220V |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | 1 RJ45, 4 RS232, 1 RS485 |
| ความสว่างของหน้าจอ: | 900nit (จอแอลซีดี), 1500nit (LED) |
BP-20 เครื่องตรวจจับไฟฟ้าไฟฟ้าอินฟราเรดไร้สาย แบตเตอรี่แอลคาลีน 1.5 ปี อายุการใช้งาน 20 เมตร
| แรงดันใช้งาน (เครื่องส่งสัญญาณ): | แบตเตอรี่อัลคาไลน์ขนาด AA 2 ก้อน (เบอร์ 7 เปลี่ยนเฉพาะแบตเตอรี่อัลคาไลน์เท่านั้น) |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน (ตัวรับ): | 9 - 30VADC |
| ระยะการตรวจจับ: | 1 - 20 เมตร |

