ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ all in one gate opener controller ] การจับคู่ 174 ผลิตภัณฑ์.
เซ็นเซอร์ลำแสงอินฟราเรด IP55 สำหรับความปลอดภัยและระบบอัตโนมัติกลางแจ้ง
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 30ม |
| พิมพ์: | มีสาย |
24.150GHz รีดาร์คลื่นมิลลิเมตรรถยนต์ สําหรับที่จอดรถ
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
เซนเซอร์เคลื่อนไหวแบบรีเล่ยแบบสองตัว สําหรับคนในรถยนต์
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
IP65 Smart Precision Garage Door Motion Sensors รีเล่ยคู่ 9m
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
DC12V/24V เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวแสงอินฟราเรดในบ้าน
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |
เครื่องรับสัญญาณอินฟราเรดสะท้อนแสง IP65 Output Relay ระยะตรวจจับ 7m สําหรับความปลอดภัยประตู
| รุ่น NO.: | IRR-7R |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส+พีซี |
| ลักษณะ: | ทนต่ออุณหภูมิต่ำ |
ติดตั้งเซ็นเซอร์อินฟราเรดแบบง่ายสำหรับระบบอัตโนมัติประตูและระบบรักษาความปลอดภัย
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 30ม |
| พิมพ์: | มีสาย |
ผ้าม่านความปลอดภัยที่กันน้ํา IP67 อลูมิเนียม 1.5m 8 ราศี 8m Range Blanking
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
ผ้าม่านแสงความปลอดภัยกันน้ํา IP67 อลูมิเนียม 1.5m 8 ราง 8m Range Blanking
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
คอร์ตีนเบลคิ่งไลท์ อลูมิเนียมเหล็ก 1.5m 8 ราง 8m ระยะ IP67 สําหรับประตูอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |

