ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ all in one gate opener controller ] การจับคู่ 174 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับวงจร แบบช่องเดียวและสองช่อง สําหรับตรวจจับแรงกระแทกที่อยู่ใกล้รถยนต์
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับวงจรของรถยนต์ที่มีแรงผลักดันการจราจร
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
Adjustable Loop Detector for Parking Boom Barrier with Relay Output to Detect Trucks
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวไมโครเวฟ 24GHz 12-28VAC 12-36VDC
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหวที่ใช้ราดาร์ปิดจราจร 48 โวลท์ AC/DC
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน: | -30 ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| output: | เอาต์พุตรีเลย์คู่ |
| การรู้จำทิศทาง: | การปิดบังการจราจรข้ามทาง |
110-240V หน่วยเดียว การป้องกันการช้าฟังก์ชัน Induction Loop Detector Sensor 2000uH
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
รถตรวจจับวงจรเซ็นเซอร์ รูปแบบการอยู่ของแรงดัน การติดตั้งง่าย การรับประกัน 2 ปี
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24V |
|---|---|
| ความไว: | 20-2000μH |
| การควบคุมทางประสาทสัมผัส: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เซ็นเซอร์โฟโตเซลล์ IR-20 ความน่าเชื่อถือสูงสำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งที่รุนแรงในสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 30ม |
| พิมพ์: | มีสาย |
LD-102 เครื่องตรวจจับวงจรรถยนต์ช่องเดียว
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24VADC |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
แบตเตอรี่กลางแจ้งกันน้ํา เซ็นเซอร์โฟโตเซลล์ เซ็นเซอร์โฟโตเซลล์ทํางาน อินฟราเรด 30m
| เครื่องรับ: | 12 - 24V AC |
|---|---|
| การบริโภคพลังงานของเครื่องรับ: | 30mA @ 12V DC |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่เครื่องส่งสัญญาณ: | ขั้นต่ำ 2 ปี |

