ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ all in one gate opener controller ] การจับคู่ 174 ผลิตภัณฑ์.
JUTAI 30m Sensor IR ระยะการตรวจจับสําหรับประตูสวิงและอุปสรรครถ
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |
เซ็นเซอร์ IR กันแสงแดดสําหรับอุปสรรคจอดรถและประตูอัตโนมัติ - การตรวจจับ 30m
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |
แสงแดด-กันน้ํา รีฟเล็กซ์เซ็นเซอร์ ภายนอก Carport ประตูออโต้
| รุ่น NO.: | IRR-7R |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส+พีซี |
| ลักษณะ: | ทนต่ออุณหภูมิต่ำ |
ป้องกันแสงความปลอดภัย 8m ระยะ NO NC ปรับแต่งสําหรับการเก็บรักษาที่เย็น ประตูประตูโรงรถ
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
|---|---|
| การทำงาน: | ช่องว่าง |
| ระยะการตรวจจับ: | 8m |
OEM ODM แสงม่านเซ็นเซอร์สําหรับประตูอุตสาหกรรม การควบคุมความปลอดภัยประตูรวดเร็ว
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
GP-99 EM Cards 1.5m Middle Range Proximity Reader สําหรับระบบควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
1300mm Range EM Card Proximity Reader สําหรับระบบควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัยสําหรับการควบคุมความปลอดภัยของประตูที่เร็ว
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
เซ็นเซอร์ไฟโฟโตเซลล์อินฟราเรดที่สะท้อนแสง สําหรับการรักษาความปลอดภัยของประตูป้องกันการจอดรถ IRR-7R
| รุ่น NO.: | IRR-7R |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส+พีซี |
| ลักษณะ: | ทนต่ออุณหภูมิต่ำ |
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูอัจฉริยะ GateLink WiFi - โซลูชันการเข้าถึง การตรวจสอบ และการจัดการระยะไกลที่สมบูรณ์
| รีเลย์เอาต์พุต: | 4 ทาง |
|---|---|
| อินพุตรีเลย์: | 3 วิธี |
| สื่อสาร: | ไวไฟ/4จี |

