ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ all in one gate opener controller ] การจับคู่ 174 ผลิตภัณฑ์.
ประตูขัดขวาง Anti Smashing Millimeter Wave Radar Sensor สําหรับที่จอดรถ
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
เซ็นเซอร์เปิดประตูอัตโนมัติสําหรับรถยกและการตรวจจับคนเดิน IP65 RVP42-9ME
| Output: | 2 Relays Output. Max.48 VAC/DC. Max.Current 1A |
|---|---|
| Power Supply: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| Frequency: | 24.125GHz |
JUTAI อัตโนมัติประตู โฟโตเซลล์ รางความปลอดภัยประตูอินฟราเรด ด้วยระยะทาง 30m
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |
เปิดประตูเร่งรัด RVP42-9BW สําหรับคนยกยกแยก IP65
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เครื่องตรวจจับการเปิดประตูอัตโนมัติ เครื่องตรวจจับราดาร์ 24GHz สําหรับประตูอุตสาหกรรมความเร็วสูง
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
24.150GHz ปรับการออกเรลลี่ รอเวลา เครื่องตรวจจับไมโครเวฟสําหรับประตูอุปสรรค
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
12-36VDC เซ็นเซอร์เปิดประตูอุตสาหกรรม เซ็นเซอร์เข้าประตู 24.125GHz
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
RVP42-9ME เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับการเปิดประตูอย่างรวดเร็ว
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
7m Range UV-Proof Reflective Safety Infrared Sensor กันน้ําสําหรับประตูอัตโนมัติ
| รุ่น NO.: | IRR-7R |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส+พีซี |
| ลักษณะ: | ทนต่ออุณหภูมิต่ำ |
IP65 เซ็นเซอร์ IR กันแสงอาทิตย์สําหรับประตูและประตูเลื่อนอัตโนมัติ
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |

