ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ all in one gate opener controller ] การจับคู่ 174 ผลิตภัณฑ์.
ราดาร์ป้องกันการชนของรถยนต์
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
การตรวจจับยานพาหนะของเครื่องตรวจจับแบบวนรอบ ความไวสูงสำหรับระบบจอดรถ ประตูรั้ว การตรวจจับรถบรรทุกขนาดใหญ่
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 110-240VAC (48 ถึง 63Hz) |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับรถยนต์ 2ch Loop อินดูคทีฟ สําหรับการควบคุมการเข้าและออกของที่จอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เซ็นเซอร์ลุปช่องสองแบบเดียว แอนซีดีซี แรงสําหรับประตูอุตสาหกรรมและการควบคุมการเข้าถึง
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
24ghz ไมโครเวฟ แอนติหล่น ราดาร์เซ็นเซอร์สําหรับประตูกั้นการจอดรถ
| ความถี่ในการทำงาน: | 24.150GHz |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | 10-24VDC |
| หน้าสัมผัสรีเลย์: | 1A@24VDC/ไฟฟ้ากระแสสลับ |
เครื่องตรวจจับไฟฟ้าไฟฟ้าแบบมีสายต่อตัว ป้องกันแสงแดดสําหรับประตูอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ 30m
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |
ประตูอุตสาหกรรม 150 ซม. 8 กลุ่มขั้ว โฟโตเซลล์ แอนติพินช์ ไฟความปลอดภัย ผ้าม่าน 8 เมตร
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
เครื่องตรวจจับไมโครเวฟสําหรับประตูปิดล้อความเร็วสูง / ประตูสต็อปปิ้งอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
เงาปิด Anti Smashing Safety Light Curtain สําหรับประตูอุตสาหกรรม ประตูอัตโนมัติ
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อน |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
ไมโครเวฟ ด็อปปเลอร์ ราดาร์ IP65 อัตโนมัติ ประตูอุตสาหกรรม ประตูอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |

