ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ all in one gate opener controller ] การจับคู่ 174 ผลิตภัณฑ์.
เซ็นเซอร์ตรวจจับยานพาหนะแบบ Dual Loop สำหรับประตูรั้วที่จอดรถ พร้อมการตรวจจับรถบรรทุกที่มีความไวสูง
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับวงจรช่องสองสําหรับการควบคุมเส้นทางและการจัดหมวดหมู่รถยนต์
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
Bluetooth APP เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับประตูอุตสาหกรรม
| การตั้งค่า: | แอพบลูทูธ |
|---|---|
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
24GHz ด็อปปเลอร์ ไมโครเวฟ ราดาร์ เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับประตูความเร็วเร็วสูงอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
โฟโตเซลล์ประตูอินฟราเรด ระยะตรวจจับ 30m สําหรับประตูเลื่อนและสวิง
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 30ม |
| ประเภท: | มีสายไฟ |
24.125GHz Gate Motion Sensor สําหรับประตูเก็บความเย็นอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
อัตโนมัติ Gate IR Sensor ด้วยระยะทาง 30m และการต่อต้านแสงอาทิตย์
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 30ม |
| ประเภท: | มีสายไฟ |
โฟโต้เซลล์อินฟราเรดกลางแจ้ง IR-20 สำหรับตรวจจับความปลอดภัยประตูและประตู
| ระดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ: | 30ม |
| พิมพ์: | มีสาย |
30m สายไฟอินฟราเรดสายพานประตูสําหรับความปลอดภัยประตูอัตโนมัติ
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |
IP65 กันน้ํา ประตูยามรังสีอินฟราเรด สายความปลอดภัยสําหรับประตู
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531901000 |
| ขนาดของแพคเกจ: | 12.00ซม. * 11.70ซม. * 4.30ซม |

