ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ all in one gate opener controller ] การจับคู่ 47 ผลิตภัณฑ์.
Single Channel Vehicle Loop Sensor for Parking Barrier Gates Trucks Motorcycles and Industrial Forklifts
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
แสงแดด-กันน้ํา รีฟเล็กซ์เซ็นเซอร์ ภายนอก Carport ประตูออโต้
| รุ่น NO.: | IRR-7R |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส+พีซี |
| ลักษณะ: | ทนต่ออุณหภูมิต่ำ |
เครื่องตรวจจับรถยนต์ช่องสองแบบเดียว สําหรับประตูกั้นที่จอดรถและระบบนับ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับวงจรรถยนต์ช่องสองแบบเดียว ความรู้สึกปรับได้ สําหรับระบบจราจรประตูจอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
JUTAI เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหว คน Forklift การแตกต่างกับ 2 รีเล่สําหรับประตูอุตสาหกรรมอัตโนมัติ
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
24GHz ด็อปปเลอร์ ไมโครเวฟ ราดาร์ เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวสําหรับประตูความเร็วเร็วสูงอุตสาหกรรม
| output: | 2 Relays Output. 2 รีเลย์เอาต์พุต Max.48 VAC/DC. สูงสุด 48 VAC/DC Max |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-28VAC, 12-36VDC |
| ความถี่: | 24.125GHz |
GP-99 EM Cards 1.5m Middle Range Proximity Reader สําหรับระบบควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
1300mm Range EM Card Proximity Reader สําหรับระบบควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูอัจฉริยะ GateLink WiFi - โซลูชันการเข้าถึง การตรวจสอบ และการจัดการระยะไกลที่สมบูรณ์
| รีเลย์เอาต์พุต: | 4 ทาง |
|---|---|
| อินพุตรีเลย์: | 3 วิธี |
| สื่อสาร: | ไวไฟ/4จี |
เครื่องตรวจจับรถยนต์ 2ch Loop อินดูคทีฟ สําหรับการควบคุมการเข้าและออกของที่จอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |

