ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ rfid access control card reader ] การจับคู่ 92 ผลิตภัณฑ์.
Anti Copy ระยะยาว RFID UHF Reader 9m ระยะ IP65 30dBm
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |
Anti Clone UHF Reader RFID Reader 860 960 Mhz 9m IP65 สามารถปรับแต่งได้
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |
การ์ด EM 125kHz และเครื่องอ่าน RFID IP65
| ระยะการตรวจจับ: | 15 ซม. |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
ตัวอ่าน UHF ป้องกันการคลอนรหัส
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |
Anti Cloning UHF ระยะยาว RFID Reader กับ แท็กหน้ากระจกหน้าลมและอินเตอร์เฟซสายพานลําดับ
| ระยะการอ่าน: | 1-9ม |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | 902-928เมกะเฮิร์ตซ์/860-868เมกะเฮิร์ตซ์ |
| เสาอากาศ: | การขั้วขั้ววงกลม / การขั้วขั้วเส้น |
125KHz Desktop EM Card Issuer RFID Card Writer การสนับสนุนระบบ Windows 98/2000/XP/2003
| เวอร์ชันระบบ: | รองรับระบบปฏิบัติการ Windows 98/2000/XP/2003 |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน: | 125khz |
| พอร์ต COM: | แป้นพิมพ์ USB ของพีซี |
เซ็นเซอร์ลุปช่องสองแบบเดียว แอนซีดีซี แรงสําหรับประตูอุตสาหกรรมและการควบคุมการเข้าถึง
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
LD-200 Double Channel Loop Sensor สําหรับเครื่องตรวจจับการเข้าถึงอุปสรรคจอดรถ
| พลัง: | 110-240VAC (48 ถึง 63Hz) |
|---|---|
| ความไว: | 20-2000μH |
| การตั้งค่าความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับวงจรช่องสองสําหรับการควบคุมเส้นทางและการจัดหมวดหมู่รถยนต์
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับแบบวงคู่สำหรับประตูความเร็วสูงและการควบคุมการแยก
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |

