ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ ld 100 loop detector ] การจับคู่ 61 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับลูปเกทสำหรับประตูอุตสาหกรรมแบบมีแผงกั้น, ตัวบ่งชี้วงจรสั้น/เปิดวงจร, ประสิทธิภาพเชื่อถือได้
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24V |
|---|---|
| ความไว: | 20-2000μH |
| การควบคุมทางประสาทสัมผัส: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เครื่องตรวจจับวงจรที่มีผลิตแบบสองตัว DIP Switch สามารถตั้งค่าค่าโดยสารได้ ใช้ระบบจอดรถ
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24V |
|---|---|
| ความไว: | 20-2000μH |
| การควบคุมทางประสาทสัมผัส: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เครื่องตรวจจับวงจรรถยนต์ช่องเดียว ด้วย 12-24VADC สําหรับความปลอดภัยของประตูกั้นจอดรถ
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24VADC |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เครื่องตรวจจับวงวนยานพาหนะช่องสัญญาณเดียว ปรับความไวได้ เซ็นเซอร์ประตูที่จอดรถ LD100 LD102
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24V |
|---|---|
| ความไว: | 20-2000μH |
| การควบคุมทางประสาทสัมผัส: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เครื่องตรวจจับวงจรสําหรับระบบควบคุมการเข้าถึง การจราจร ปรับความถี่ บ้านกันอากาศ
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24V |
|---|---|
| ความไว: | 20-2000μH |
| การควบคุมทางประสาทสัมผัส: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
110-240V Single Channel Boom Barrier Loop Sensor LD-100 เครื่องตรวจจับยานยนต์
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงความไว: | 20-2000μH |
| การตั้งค่าความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เครื่องตรวจวงจรสําหรับประตูอัตโนมัติ 20-2000uH การป้องกันสายฟ้า
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 12-24VADC |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
110-240V เครื่องตรวจจับวงจรป้องกันกระแทกแบบช่องเดียว 40000V ป้องกันสายฟ้า
| เพาเวอร์ซัพพลาย: | 110-240v |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000μH |
| ความไว: | เลือกได้ 6 ทาง/สูงสุด 0.010%DL/L/ ต่ำสุด 2.56%DL/L |
เครื่องตรวจจับแบบวน LD Series แบบช่องสัญญาณเดี่ยวและคู่ ความไวสูง พร้อมตัวเรือนกันน้ำ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับวงจรสำหรับควบคุมการเข้าออกลานจอดรถและประตูรั้ว
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |

