ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ rfid control system one door controller ] การจับคู่ 51 ผลิตภัณฑ์.
การควบคุมการเข้าถึงแบบ RFID แบบบูรณาการ 1 ประตู
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
|---|---|
| งานปัจจุบัน: | < 300mA |
| บันทึกความทรงจำ: | 100,000 |
GP-99 EM Cards 1.5m Middle Range Proximity Reader สําหรับระบบควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
แพนลควบคุมการเข้าถึงความปลอดภัย AC-22
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
|---|---|
| งานปัจจุบัน: | < 300mA |
| บันทึกความทรงจำ: | 100,000 |
CE AC-44 แผ่นควบคุมการเข้าถึงความปลอดภัย 4 ประตู พร้อมโปรแกรมการเข้าถึงประตู
| ประเภท: | ตัวควบคุมทางเดียว |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V |
| งานปัจจุบัน: | < 300mA |
เซ็นเซอร์ลุปช่องสองแบบเดียว แอนซีดีซี แรงสําหรับประตูอุตสาหกรรมและการควบคุมการเข้าถึง
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับแบบวงคู่สำหรับประตูความเร็วสูงและการควบคุมการแยก
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
สามสวิทช์ ไฟบุหรี่ / เครื่องส่งสัญญาณสําหรับการควบคุมทางไกลประตู ความถี่ 433MHz
| รุ่น NO.: | UR-43K |
|---|---|
| ความถี่: | 433MHz |
| การปรับแบบดิจิตอล: | ถาม |
เครื่องตรวจจับประตูไฟฟ้าอินฟราเร็ดด้วยเซลล์แสง
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
|---|---|
| รหัส Hs: | 8531100000 |
| รายละเอียด: | 112*13*8.5 |
เครื่องตรวจจับวงจรช่องสองสําหรับการควบคุมเส้นทางและการจัดหมวดหมู่รถยนต์
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
การตรวจจับยานพาหนะของเครื่องตรวจจับแบบวนรอบ ความไวสูงสำหรับระบบจอดรถ ประตูรั้ว การตรวจจับรถบรรทุกขนาดใหญ่
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 110-240VAC (48 ถึง 63Hz) |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |

