ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ rfid control system one door controller ] การจับคู่ 51 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับแบบวนรอบนับช่องสัญญาณคู่สำหรับระบบจอดรถเพื่อนับยานพาหนะ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับวงจรสำหรับควบคุมการเข้าออกลานจอดรถและประตูรั้ว
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เซ็นเซอร์รถยนต์สองช่องที่มีโหมดทิศทางสําหรับระบบนับที่จอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
EM4200 125K ใกล้เคียง EM RFID ID Card กันน้ําสําหรับการควบคุมการเข้าประตู
| วิธีอ่าน-เขียน: | ประเภทไม่ติดต่อ |
|---|---|
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ: | บัตรพาสซีฟ |
| ความถี่: | ความถี่ต่ำ |
1300mm Range EM Card Proximity Reader สําหรับระบบควบคุมการเข้าถึงที่จอดรถ
| ระยะการอ่าน: | 130ซม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | DC12V/1A |
| กระแสการทํางาน: | ≤450mA |
การ์ด MIFARE UHF 13.56MHz สําหรับการจัดการการเข้าถึง
| วิธีอ่าน-เขียน: | ประเภทไม่ติดต่อ |
|---|---|
| โครงสร้าง: | การ์ดอ่าน-เขียน |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ: | บัตรพาสซีฟ |
เครื่องตรวจจับวงจรรถยนต์ช่องสองแบบเดียว ความรู้สึกปรับได้ สําหรับระบบจราจรประตูจอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เซ็นเซอร์ตรวจจับยานพาหนะช่องสัญญาณเดียวสำหรับประตู ช่องสัญญาณคู่สำหรับการนับทิศทาง
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |

