ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซ็นเซอร์ผ้าม่านแสงความปลอดภัย
-
เครื่องตรวจจับการเคลื่อนไหว
-
เซนเซอร์โฟโตเซลล์อินฟราเรด
-
เครื่องตรวจจับลูป
-
เซ็นเซอร์ความปลอดภัยประตูขัด
-
ตัวอ่าน UHF
-
เครื่องอ่านบัตรอาร์เอฟไอดี
-
ระบบจอดรถ
-
ระบบจัดการผู้เข้าชม
-
ระบบควบคุมการเข้าออก
-
เครื่องส่งและเครื่องรับควบคุมทางไกล
-
เครื่องเปิดประตูไร้สาย
-
ระบบสัญญาณไฟจราจร
-
ปุ่มสวิตช์
-
บรูคสวัสดี นอร์แมน ฉันเพิ่งจําได้ว่าฉันไม่ได้บอกคุณ ทุกอย่างเป็นไปได้ เราทําให้ทั้งสายและการควบคุมทางไกลเปิดงาน...พวกเขาชอบสินค้า (สมมุติว่ามันจะอยู่ได้อีก 10 ปีข้างหน้า) -
คีรันใช่ฉันไม่สงสัยคุณ Jutai เป็นหนึ่งในบริษัทที่มั่นใจที่สุดที่ฉันเจอในจีน
คำหลัก [ rfid control system one door controller ] การจับคู่ 51 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับวงจรรถยนต์แบบสองช่อง สําหรับการเข้าจอดรถ เครื่องตรวจจับรถยนต์ ระบบจอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 110-240VAC (48 ถึง 63Hz) |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
OEM 24V LED ไฟสัญลักษณ์การจราจร IP65 สําหรับประตูโรงรถและการใช้งานทางหลากหลาย
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | เปลือกโลหะ |
|---|---|
| แหล่งแสง: | LED |
| สี: | เขียว&แดง |
เครื่องตรวจจับแหล่งสอง LD-202 Loop Sensor 12-24VADC การรับรู้ทิศทางสําหรับถนนทางเดียว
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
|---|---|
| เวลาตอบสนองที่รวดเร็ว: | 10-90ms |
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
LD-200 กล่องวงจรช่องสอง 20-2000uH 110-240V สําหรับระบบนับที่จอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 110-240VAC (48 ถึง 63Hz) |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับรถยนต์ 2ch Loop อินดูคทีฟ สําหรับการควบคุมการเข้าและออกของที่จอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับรถยนต์ช่องสองแบบเดียว สําหรับประตูกั้นที่จอดรถและระบบนับ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับลุ้นช่องสองแบบความรู้สึกสูง สําหรับระบบนับรถยนต์
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เซ็นเซอร์ตรวจจับแบบวงคู่สำหรับงานหนักสำหรับตรวจจับรถบรรทุกและรถบัสในระบบจอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เซ็นเซอร์วงจรสองช่องที่มีการตัดสินทิศทางสําหรับระบบทางเข้าทางออกที่จอดรถ
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน: | 12-24V |
|---|---|
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |
| ความไว: | 16-Way เลือกได้/ สูงสุด 0.010% Dl/L/ต่ําสุด 2.56% |
เครื่องตรวจจับการจราจรรถยนต์ช่องสอง
| พลังงานไฟฟ้า: | 12-24VADC |
|---|---|
| เวลาตอบสนองที่รวดเร็ว: | 10-90ms |
| ช่วงการหมุนตัวเอง: | 20-2000uh |

